Skip to content
0966 369 369Monday – Sunday 8 AM – 10 PM
Facebook page opens in new windowTwitter page opens in new windowInstagram page opens in new windowYouTube page opens in new window
Thanh Hiền
NGHỆ NHÂN IKEBANA
Thanh HiềnThanh Hiền
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
    • Lịch sử Ikebana
    • Nghệ nhân Thanh Hiền
  • Đào Tạo
  • Dịch vụ
    • Tổ chức sự kiện trọn gói
    • Thiết kế và sắp đặt không gian
    • Thiết kế hoa theo yêu cầu
    • Workshop trà và hoa
  • Sự kiện
    • Sự kiện mới
    • Trà đàm
    • Trà đàm 3
    • Sự kiện Chùa Đậu
    • Triển lãm Bình Sinh
  • Cửa hàng
  • Blog
  • Thư viện
    • Album Ảnh
    • Albums grid
    • Bông Sen Kiên Cường
  • Video
  • Liên hệ
Search:
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
    • Lịch sử Ikebana
    • Nghệ nhân Thanh Hiền
  • Đào Tạo
  • Dịch vụ
    • Tổ chức sự kiện trọn gói
    • Thiết kế và sắp đặt không gian
    • Thiết kế hoa theo yêu cầu
    • Workshop trà và hoa
  • Sự kiện
    • Sự kiện mới
    • Trà đàm
    • Trà đàm 3
    • Sự kiện Chùa Đậu
    • Triển lãm Bình Sinh
  • Cửa hàng
  • Blog
  • Thư viện
    • Album Ảnh
    • Albums grid
    • Bông Sen Kiên Cường
  • Video
  • Liên hệ

Albums grid

You are here:
  1. Home
  2. Albums grid
View allẢnh khóa họcBàn trà có hoaBình sinh - hậu trườngCertificateChùa ĐậuCLB Trà ThuốcĐương đạiHoa bàn tràHoa cúcHoa dạiHoa senHoa thiềnHoa xuânkidsplazaMẫu đơnMùa NoelNghệ nhânSắp đặtShowroomSự kiệnSức khoẻ Thân TâmTham Khảo Lớp IkebanaThiền TràThơ hoaTrà & Sức KhoẻTriển lãmTrình diễnVan hoa nhat

TRÀ ĐÀM 3

Sự kiện, Thiền TràBy Viet Mack15/09/2026
View album

Bông Sen Kiên Cường

Hoa senBy Viet Mack17/06/2026
View album

Triển Lãm Gốm Chu Đậu

Sự kiện, Triển lãmBy Viet Mack08/03/2026
View album

Rừng là nhà

Sự kiệnBy Viet Mack04/12/2025
View album

Đường sách Đổng Chi

Sự kiệnBy Viet Mack04/12/2025
View album

Ngày hội Đông Trao

Sự kiệnBy Viet Mack04/12/2025
View album

Bàn trà có hoa

Bàn trà có hoaBy Viet Mack22/10/2025
View album

Tác phẩm tại SK Chùa Đậu

Chùa ĐậuBy Viet Mack06/05/2025
View album

Tác phẩm Dòng Chảy

Chùa ĐậuBy Viet Mack06/05/2025
View album

Certificate

CertificateBy Viet Mack17/04/2025
View album

Lớp 4

Tham Khảo Lớp IkebanaBy Viet Mack15/04/2025
View album

Lớp 3

Tham Khảo Lớp IkebanaBy Viet Mack15/04/2025
View album

Lớp 2

Tham Khảo Lớp IkebanaBy Viet Mack15/04/2025

Level 2: Sẽ phát triển các bài tập cơ bản thành nhiều biến thể khác nhau và khuyến khích tiếp tục luyện tập để trải nghiệm tất cả các loại nguyên vật liệu Việc thực hành mỗi level trong tối đa 6 tháng sẽ đảm bảo học viên học liên tục, giữ nhịp thực hành hàng…

View album

Lớp 1

Tham Khảo Lớp IkebanaBy Viet Mack15/04/2025

Level 1: Tập trung vào việc hình thành mỹ cảm theo hệ thống triết lý và mỹ thuật của ikebana. Hiểu rằng ikebana không phải là một môn nghệ thuật cắm hoa thông thường mà là một con đường (hoa đạo) để tăng trưởng về mặt tâm thức của bản thân thông qua việc luyện ttập…

View album

Hoa thuỷ tiên

Hoa xuânBy Viet Mack09/01/2025
View album

TRÀ ĐÀM 2 – “THIỀN TRONG ĐỜI SỐNG HÀNG NGÀY”

Sự kiện, Thiền TràBy Viet Mack11/12/2024
View album

CLB Trà Thuốc

CLB Trà Thuốc, Sự kiệnBy Viet Mack19/11/2024
View album

Thiền Trà

Sự kiện, Thiền TràBy Viet Mack19/11/2024
View album

Khoá hội thảo và thực tập về Sức khoẻ Thân Tâm

Sự kiện, Sức khoẻ Thân TâmBy Viet Mack23/10/2024
View album

Trà và Sức Khoẻ

Sự kiện, Trà & Sức KhoẻBy Viet Mack18/06/2024Leave a comment
View album

Văn hoá nhật

Van hoa nhatBy Viet Mack16/05/2024Leave a comment
View album

Kidsplaza

kidsplazaBy Viet Mack16/05/2024Leave a comment
View album

Bình Sinh – Hậu trường

Bình sinh - hậu trườngBy Nguyễn Thị Thanh Hiền29/06/2023Leave a comment
View album

Nghệ thuật Ikebana kết hợp gỗ lũa

Mùa NoelBy Viet Mack09/12/2022Leave a comment
View album

Tầng 2

ShowroomBy Nguyễn Thị Thanh Hiền28/11/2022Leave a comment
View album

Mẫu đơn

Mẫu đơnBy Nguyễn Thị Thanh Hiền26/11/2022Leave a comment
View album

Hoa dại

Hoa dạiBy Nguyễn Thị Thanh Hiền26/11/2022Leave a comment
View album

Thơ cho bé

Thơ hoaBy Nguyễn Thị Thanh Hiền26/11/2022Leave a comment
View album

Hoa cúc

Hoa cúcBy Nguyễn Thị Thanh Hiền26/11/2022Leave a comment
View album

mBug

Thơ hoaBy Nguyễn Thị Thanh Hiền23/11/2022Leave a comment
View album

Ikebana cơ bản

Ảnh khóa họcBy Nguyễn Thị Thanh Hiền21/11/2022Leave a comment
View album

Thanh Hiền

Nghệ nhânBy Nguyễn Thị Thanh Hiền18/11/2022Leave a comment
View album

Các tác phẩm phi tự nhiên

Đương đại, Sắp đặtBy Nguyễn Thị Thanh Hiền15/07/2022Leave a comment
View album

Hoa bàn trà

Hoa bàn trà, Hoa thiền, Sắp đặtBy Nguyễn Thị Thanh Hiền15/07/2022Leave a comment
View album

Triễn lãm ikebana hiện đại lần 2

Sắp đặt, Sự kiện, Triển lãm, Trình diễnBy Nguyễn Thị Thanh Hiền15/07/2022Leave a comment
View album

Trò chuyện với Nhật Chiêu @Đà Lạt

Sự kiện, Trình diễnBy Nguyễn Thị Thanh Hiền15/07/2022Leave a comment
View album

Hoa Thiền @Mangala resort

Hoa thiền, Sắp đặtBy Nguyễn Thị Thanh Hiền15/07/2022Leave a comment
View album

Ikebana bằng rau củ quả

Sắp đặtBy Nguyễn Thị Thanh Hiền14/07/2022Leave a comment
View album

Triển lãm ikebana hiện đại lần 1

Triển lãmBy Nguyễn Thị Thanh Hiền13/07/2022Leave a comment
View album

Triển lãm thư pháp Hương thơm quê mẹ – Thiền sư Thích Nhất Hạnh

Hoa thiền, Sắp đặt, Triển lãmBy Nguyễn Thị Thanh Hiền13/07/2022Leave a comment
View album

Sen

Hoa sen, Hoa thiềnBy Nguyễn Thị Thanh Hiền13/07/2022Leave a comment

Những tác phẩm hoa sen được cắm cùng các sản phẩm luadecor tuyệt đẹp

View album
 Dream-Theme — truly premium WordPress themes
Go to Top